Diễn đàn thương mại Thừa Thiên Huế
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn thương mại Thừa Thiên Huế

You are not connected. Please login or register

KINH NGHIỆM LÀM VIỆC ONLINE TRÊN MẠNG

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

quocdung664

Theo kinh nghiệm kiếm tiền online trên mạng qua các trang như Seosprint của Nga, Paid To Click,..... thì mình thấy kiếm tiền bằng cách xem Youtube là dễ nhất thôi ah,vì nó có auto tự xem youtube ,mình ko phải làm gì hết ,mỗi lần mở máy thì chạy auto rồi bỏ nó xuống, vậy là có tiền rồi. mà nó là loại có tiền nhanh nhất trong tất cả các loại hình làm việc trên mạng đó.

Lúc đầu mình chạy thì thấy sao lâu có tiền vậy, đến hơn 24k credits mới có 1 $. Nhưng bạn đừng lo khi bạn đạt từ 1k đến 10k credits thì nó chỉ còn hơn 22k credits = 1 $ rồi, khi bạn đạt đc trên 10k credits thì nó giảm xuông nữa,trên 100k nó giảm nữa.... nó có thể giảm xuống đến 10k credit là đã có 1$ rồi và có thể xuống thấp hơn nữa nếu điểm credits của bạn cao lên

Mỗi ngày mình lên mạng trung binh khoảng 3h mình cho chạy auto xem youtube là mình có 10k credits rồi.vậy là mỗi ngày bạn kiếm đc 1 $.
Chỉ có lúc đầu mình thấy lâu thôi, mình cứ treo vậy đi,để khoảng 1 tuần thì lúc sau bạn ko còn thấy lâu nữa rồi.
Bạn nào muốn đăng kí xem youtube kiếm tiền thì bấm vào http://yume.vn/quocdung664/article/treo-may-kiem-tien-voi-vagex.35D67BE3.html nha chỗ này nó hướng cách đăng kí rất rõ ràng lắm bạn ah

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]